Dây nhảy quang Single mode/Multimode FC - FC, Simplex/Duplex




Mô tả:
Dây nhảy quang Single mode/Multimode FC - FC, Simplex/Duplex.

Ứng dụng:
  • Mạng viễn thông.
  • FTTH (Fiber To The Home).
  • CATV & CCTV.
  • Mạng truyền số liệu.
  • Thiết bị đo kiểm viễn thông.
  • Mạng LAN, WAN.
Tính năng:
  • Suy hao chèn thấp (Insertion Loss).
  • Đáp ứng tiêu chuẩn suy hao phản hồi (Return Loss).
  • Đường kính dây bọc ngoài: 3,0 mm / 2,0 mm / 0,9 mm.
  • Chiều dài dây nhảy tùy chọn: 1m, 3m, 5m, 10m, 20m,...
  • IEC 60874-10, TIA/EIA-604-4A, Telcordia GR-326-CORE.
 Thông số kỹ thuật
  • Lõi sợi quang (Core diameter):
    • SM: 9/125 µm.
    • MM: 50/125 µm; 62.5/125 µm.
  • Suy hao phản hồi (Return Loss) :
    • SM FC/PC : > 45 dB.
    • SM FC/UPC: > 55 dB.
    • SM FC/APC: > 65 dB.
    • MM FC/PC: > 35 dB.
  • Suy hao chèn (Insertion Loss): < 0,2 dB.
  • Nhiệt độ hoạt động: -40oC -> +80oC.
  • Số lần đấu nối : 1000 lần.
  • Lực kéo căng: > 100N.