Dây nhảy quang Single mode/Multimode ST - ST, Simplex/Duplex


Mô tả:
Dây nhảy quang Single mode & Multimode ST - ST , Simplex or Duplex

Ứng dụng:
  • Mạng viễn thông.
  • FTTH (Fiber To The Home).
  • CATV & CCTV.
  • Mạng truyền số liệu.
  • Thiết bị đo kiểm viễn thông.
  • Mạng LAN, WAN.
Tính năng:
  • Suy hao chèn thấp (Insertion Loss).
  • Đáp ứng tiêu chuẩn suy hao phản hồi (Return Loss)
  • Đường kính dây 3.0 mm / 2.0 mm / 0.9 mm.
  • Chiều dài dây nhảy tùy chọn: 1m, 3m, 5m, 10m, 20m,...
  • IEC 60874-10, TIA/EIA-604-4A, Telcordia GR-326-CORE.
 Thông số kỹ thuật
    • Lõi sợi quang (Core diameter):
      • SM: 9/125 µm.
      • MM: 50/125 µm; 62.5/125 µm.
    • Suy hao phản hồi (Return Loss) :
      • SM ST/PC : > 45 dB.
      • SM ST/UPC: > 50 dB.
      • MM ST/PC: > 35 dB.
    • Suy hao chèn (Insertion Loss): < 0,2 dB.
    • Nhiệt độ hoạt động: -40oC -> +80oC.
    • Số lần đấu nối : 1000 lần.
    • Lực kéo căng: > 100N.
Comments